(¯`°•:ღ•°¤°QUẢN TRỊ KINH DOANH K30°¤°•ღ:•°´¯)
Welcom To QTK30..Chúc các bạn vui vẻ. Forum Lớp QTK30 còn đang phát triển mong các bạn có thể ghé thăm thường xuyên và viết bài đóng góp nha
Welcom To QTK30..Chúc các bạn vui vẻ. Forum Lớp QTK30 còn đang phát triển mong các bạn có thể ghé thăm thường xuyên và viết bài đóng góp nha
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

--------------------°¤°HAVE A NICE DAY°¤°-----------------

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập
Top posters
Tears
Mưa ---> giọt hạnh phúc ! I_vote_lcapMưa ---> giọt hạnh phúc ! I_voting_barMưa ---> giọt hạnh phúc ! I_vote_rcap 
ledungbrand
Mưa ---> giọt hạnh phúc ! I_vote_lcapMưa ---> giọt hạnh phúc ! I_voting_barMưa ---> giọt hạnh phúc ! I_vote_rcap 
lovelace
anny
huutien
thanhbinh9009
katty1001
than_huu_thanh_cong
phansymkt
rose1287
Latest topics
» Download Mp4 Freaks Of Cock Aletta Ocean
Mưa ---> giọt hạnh phúc ! Icon_minitimeby demen114 Thu Dec 19, 2013 9:52 pm

» Download Mp4 Freaks Of Cock Aletta Ocean
Mưa ---> giọt hạnh phúc ! Icon_minitimeby demen114 Thu Dec 19, 2013 9:52 pm

» Thân gửi mọi người nhất là mấy anh đẹp trai quản lý blog
Mưa ---> giọt hạnh phúc ! Icon_minitimeby hoangvan Wed Jul 13, 2011 2:47 pm

» chào các huynh đệ
Mưa ---> giọt hạnh phúc ! Icon_minitimeby hoangvan Wed Jul 13, 2011 2:31 pm

» Đường hướng làm thế nào duy trì nó?
Mưa ---> giọt hạnh phúc ! Icon_minitimeby than_huu_thanh_cong Tue May 17, 2011 8:22 pm

» Ô tô hạng sang chạy đua mở rộng thị phần ở Việt Nam
Mưa ---> giọt hạnh phúc ! Icon_minitimeby than_huu_thanh_cong Tue May 17, 2011 8:07 pm

» tai sao lo them muc Nhip Cau Giao Luu nhi? ^_^
Mưa ---> giọt hạnh phúc ! Icon_minitimeby than_huu_thanh_cong Tue May 17, 2011 8:01 pm

» Clip bóng đá!
Mưa ---> giọt hạnh phúc ! Icon_minitimeby huutien Thu Mar 24, 2011 9:01 am

» Trâm Ngôn Học Trò-Vui Vui
Mưa ---> giọt hạnh phúc ! Icon_minitimeby huutien Thu Mar 24, 2011 8:47 am

» Một vài hình ảnh lớp Năm 1 và năm 4 vào cảm nhận khác biệt
Mưa ---> giọt hạnh phúc ! Icon_minitimeby lovelace Fri Mar 04, 2011 7:20 pm

Mưa ---> giọt hạnh phúc !

Go down 
Tác giảThông điệp
Tears
Admin
Admin
Tears

Họ Và Tên : Nguyễn Thành Đô

Mưa ---> giọt hạnh phúc ! Empty
Bài gửiTiêu đề: Mưa ---> giọt hạnh phúc !   Mưa ---> giọt hạnh phúc ! Icon_minitimeSun Nov 08, 2009 5:02 pm

Mưa nặng hạt rơi xuống vai anh thấm dần vào áo anh.. da anh lăn từ khoé mắt xuống môi anh... Anh không khóc đâu, mưa đấy. Nhưng Em ơi, vị của những giọt mưa năm nay đã khác nhiều so với những giọt mưa ngày trước...

Mưa gắn cuộc đời Anh với em... em nhỉ? Anh gặp Em trong chiều mưa ấy, không thể nào quên, Anh đã thích em ngay từ giây phút đó.

Chỉ là ánh mắt của một cô gái có đôi mắt buồn và trong sánh..đang vội vã tìm chỗ trú mưa mà làm Anh rạo rực. Lần đầu đấy em ạ em là người đầu tiên và cũng là người cuối cùng trong suy nghĩ của Anh suốt hai năm qua. Anh mơ mộng, Anh đã hi vọng, đã tự xây trong tim mình một tương lai hạnh phúc.

Nhưng rồi sụp đổ, tất cả biến mất chỉ trong một cơn mưa.

Đó là mùa mưa lạnh giá nhất trong cuộc đời Anh..Em biết không! Từng giọt mưa làm tay anh lạnh toát, làm màu đỏ độc ác ấy cứ lan rộng ra tới tận cuối con đường. Anh đã chẳng thể làm gì, chỉ lặng yên và và nhìn mưa rơi. Tại sao ?

.....Em lại làm thế với Anh?, sao bắt Anh nhìn thấy mắt Em khép lại..

......bắt Anh cứ nắm chặt tay Em khi bàn tay ấy đã chẳng còn cử động

...... sao bắt Anh phải hứng những giọt mưa lạnh buốt, đắng chát? Mãi mãi mất em..

Mưa ---> giọt hạnh phúc ! Rain_theme_by_SielojRamu

Anh chưa từng nghĩ đến. Thế mà sao, tại sao Anh vẫn phải cố sống với cả thế giới, có mọi thứ trừ Em?

Anh đã yêu mưa, rất yêu. Mưa đem Em đến bên Anh. Nhưng rồi Anh sợ mưa, mưa mang Em đi sợ mưa làm lạnh vai Anh, làm lạnh con tim Anh và Anh sợ mưa lại lăn trên má Anh vì giờ không còn Em ở bên giúp Anh lau đi những giọt mưa ấy. ..........

Cám ơn mưa đã mang đến cho Anh một người con gái anh luôn mơ ước.... Giờ chỉ còn là những...Giọt...........Những Giọt....Hạnh Phúc...!!

Em biết những giọt.... hạnh phúc ấy là gì không? Mưa đấy, những giọt mưa đổ xuống đường dưới ánh đèn vàng cao áp, lung linh lắm, đẹp lắm. Những giọt ...... hạnh phúc ấy cứ rơi xuống Anh.. Anh ngước nhìn, cảm nhận, không còn vị đắng, mưa giờ ngọt ngào thật. Em ấy nắm tay em: “Hạnh phúc luôn hiện hữu, quan trọng chỉ là ta có nhận ra hay không mà thôi”.

Giờ Anh cười nhiều hơn, lại thích mưa như ngày xưa Anh từng thích. Cám ơn mưa, cám ơn Em - kỉ niệm đẹp của Anh. Ở nơi xa, chắc Em.. đang chúc phúc cho Anh..

....hay phải chăng Em chính là cơn mưa đã một lần nữa mang đến cho Anh.... hạnh phúc?

Mưa ---> giọt hạnh phúc ! Loverain

https://qtk30.forumvi.com

Mưa ---> giọt hạnh phúc !
Trang 1 trong tổng số 1 trang